Cire bangon hoto

Loda fayil ɗin ku kuma cire bangon nan take

An goge fayilolin bayan awanni 24

ko Jawo da Ajiye fayiloli a nan

Ana shigowa

0%

Cire bangon hoto: Yadda ake cire bango daga hoto

1.
Don sauya bayanan cire baya daga hoto, ja da sauke ko danna wurin loda mu don loda fayil ɗin

2.
Fayil ɗin ku zai shiga cikin layi

3.
Koyon injin mu / software na hankali na wucin gadi zai cire hoton baya

4.
Ajiye PNG ɗinku tare da cire bangon bango.

Cire bangon hoto

Tambayoyin da ake yawan yi

Kawai loda hotonka ta danna maɓallin lodawa ko ja da sauke shi akan shafin. AI ɗinmu zai gano batun ta atomatik kuma ya cire bango a cikin daƙiƙa. Sannan zaku iya saukar da sakamakon tare da bayyananniyar bango.

Tsarin al'ada yana aiki da kyau ga kowane batu ciki har da samfura, abubuwa, da mutane. Samfurin ɗan adam an inganta shi musamman don hotuna da cikakkun hotuna, yana samar da mafi kyawun gano gefen gashi da sautunan fata.

Masu amfani da ƙwarewa za su iya loda da sarrafa hotuna da yawa a lokaci guda tare da fasalin sarrafa manyan hotuna. Masu amfani kyauta za su iya sarrafa hoto 1 a kowace rana.

Kuna iya zazzage hotunan da aka sarrafa azaman PNG (an shawarta don bayyana gaskiya), BMP, ko TIFF. PNG shine tsarin da aka fi kowa don hotuna tare da bayanan gaskiya.

Masu amfani da kyauta na iya loda hotuna har zuwa 10MB. Masu amfani da Pro na iya loda hotuna har zuwa 50MB don aiwatar da ƙuduri mafi girma.

Tsarin allo yana nuna gaskiya. Lokacin da kuka zazzage fayil ɗin PNG kuma ku yi amfani da shi a wasu aikace-aikacen, waɗannan wuraren za su kasance a bayyane, ba da damar kowane bango don nunawa.

Fitar da abin rufe fuska (Export Mask) kawai yana fitar da hoto baƙi da fari inda fari ke wakiltar abin da ake magana a kai, kuma baƙi yana wakiltar bayan da aka cire. Wannan yana da amfani ga software na gyaran bidiyo, haɗa hotuna a Photoshop, ko ƙirƙirar abin rufe fuska na musamman don ayyukan gyara na zamani.

Tsarin allon duba yana nuna bayyananne. Lokacin da ka sauke fayil ɗin PNG kuma ka yi amfani da shi a wasu aikace-aikace, waɗannan fannoni za su kasance masu bayyananne, wanda ke ba da damar kowane bango ya bayyana ta ciki.

Muna goyon bayan manyan fayiloli da aka loda ba tare da iyaka ga girman da ake buƙata ba ga yawancin lokutan amfani. Loda hotuna masu ƙuduri mai girma ba tare da damuwa da ƙuntatawa game da girman fayil ba.

Don ɗaukar hoto na samfura, yi amfani da samfurin Janar kuma kunna Alpha Matting a cikin Zaɓuɓɓuka na Ci gaba. Yi amfani da haske mai kyau tare da bambanci mai haske tsakanin samfura da bango. Ga samfuran da ke da cikakkun bayanai, ƙara saitin Girman Tushe don gano gefen inganci mafi girma.

Sifofi Masu Ƙarfi

Kayan aikin gyaran hoto na ƙwararru waɗanda AI ke amfani da su don masu ɗaukar hoto, masu zane, da kasuwancin e-commerce.

Babban Alpha Matting

Yi nasarar cimma gefuna masu kama da pixel a kusa da gashi, gashi, da abubuwa masu kama da haske ta amfani da fasahar alpha matting ta zamani. Daidaita iyaka don samun sakamako mafi kyau.

Hoton da aka Keɓance

Loda hoto don amfani dashi azaman bango

Layukan da aka Keɓance

Ƙara kowane bango mai launi mai ƙarfi ga bidiyonku ko hotunanku. Ya dace da abubuwan da aka yi alama da su, gabatarwa, da kuma kafofin watsa labarai masu kama da ƙwararru waɗanda ke da asali iri ɗaya.

Fitar da abin rufe fuska

Fitar da abin rufe fuska na launin toka don amfani a cikin wasu manhajojin gyara. Ƙirƙiri zaɓuɓɓuka na musamman don ci gaba da tsara ayyukan aiki da sake gyarawa.

Sarrafa Rukunin Aiki

Sarrafa fayiloli da yawa a lokaci guda tare da fasalin lodawa mai yawa. Ajiye lokaci ta hanyar cire bayanan baya daga cikin kundin samfuran gaba ɗaya ko tarin hotuna.

Tsarin Fitarwa da Yawa

Fitar da hotuna a matsayin PNG (tare da bayyanawa), BMP, TIFF, ko kuma adana tsarin asali. Ana fitar da bidiyo a matsayin MOV (tare da alpha), MP4, ko GIF mai rai.

Ko sauke fayilolinku anan

226,211
An canza fayilolin

-
Loading...